Birting ársuppgjörs og kynningarfundur

Reitir fasteignafélag hf. mun birta uppgjör fyrir árið 2015 og 4. ársfjórðung 2015 eftir lokun markaða miðvikudaginn 17. febrúar. Kynningarfundur vegna uppgjörsins verður haldinn fimmtudaginn 18. febrúar klukkan 8:30 á skrifstofu félagsins í Kringlunni.
Birting ársuppgjörs og kynningarfundur

Reitir fasteignafélag hf. mun birta uppgjör sitt fyrir árið 2015 og 4. ársfjórðung 2015 eftir lokun markaða miðvikudaginn 17. febrúar. Kynningarfundur vegna uppgjörsins verður haldinn fimmtudaginn 18. febrúar klukkan 8:30 á skrifstofu félagsins í Kringlunni 4-12, 3. hæð, þar sem Guðjón Auðunsson, forstjóri, og Einar Þorsteinsson, fjármálastjóri, munu gera grein fyrir uppgjörinu og svara spurningum.

Kynning á uppgjörinu verður aðgengileg á vef félagsins www.reitir.is/fjarfestar.

Nánari upplýsingar veitir Einar Þorsteinsson, fjármálastjóri, á netfanginu einar@reitir.is eða í síma 669 4416.